Lite Silk Screen UV Cure Machine tare da mai tattara takarda

Lite Silk Screen UV Cure Machine tare da mai tattara takarda

Ana iya amfani da wannan na'urar don warkar da tawada UV, kuma tana ɗaukar wutar lantarki tare da sarrafa dimming mara motsi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Ana iya amfani da wannan na'urar don warkar da tawada UV, kuma tana ɗaukar wutar lantarki tare da sarrafa dimming mara motsi. Na'urar tattara takarda ta atomatik da ta dace na iya cimma buƙatun takarda ta atomatik, daidaitawa, saukowa ta atomatik, da saurin cika takarda ta atomatik.


Babban fasali

Naúrar mai jigilar kaya:
Dauke bel mai ɗaukar Teflon, kayan aikin suna sanye da tsarin gyara atomatik.

Karbar takarda da haye gada:
Dandalin isar da matsa lamba mara kyau, tsayin daidaitacce sama da ƙasa, tsayin tsayi da yawa ana iya daidaita su da kayan aiki na gaba.

Naúrar UV:
Yin amfani da tsarin akwatin haske na musamman na UV don tabbatar da cewa ikon wutar lantarki ba ya canzawa, ana amfani da babban adadin iska don samun iska, wanda ya rage yawan zafin jiki lokacin da kayan ya wuce.
a. Sanye take da 10KW X3 stepless dimming wutar lantarki, UV fitilar na iya zama marar iyaka daidaitacce tsakanin 20% da 100%. Karin ingantaccen samarwa. Kayayyakin wutar lantarki sun fi ƙarfin 15% fiye da na'urorin wutar lantarki na al'ada a lokaci ɗaya.
b. An sanye shi da fasahar photoelectric haske mai canzawa, lokacin da kayan ke wucewa, fitilar UV ta juya zuwa ikon aiki. Idan an kashe ɗan gajeren lokaci kamar daidaitawa ko goge allo, zai zama ƙarfin jiran aiki, wanda ya fi ƙarfin ƙarfi.

Mai tara takarda ta atomatik:
An sanye shi da tsotsan gadar giciye, daidaita takarda ta atomatik (yawan bugun takarda za a iya saita shi zuwa guda ɗaya ko da yawa), ɗaga teburin takarda ta atomatik, da ƙidayar takarda ta hankali.


Ma'aunin Kayan aiki

Abu Abun ciki
Matsakaicin girman takarda (mm) 1060×750
Matsakaicin gudu 4000 zanen gado / h
UV magani ikon inji 35kw
Ƙarfin mai karɓar takarda 2 kw
Girman Kayan aiki (L*W*H)mm 5550*2000*1450

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana